Login now! Register Now!
Forgot Password?    The Facebook Platform
Chào bạn! Bạn nhận được thông báo này do chưa đăng nhập vào DienAnh.Net.
Bạn vui lòng đăng nhập vào DienAnh.Net để sử dụng các tính năng của DAN đầy đủ hơn!
kết quả từ 1 tới 9 trên 9
  1. #1

    Mặc Định

    Ko có j` mới cũg lập topic mới hả?
    Thôi ủng hộ anh chị iu phát...
    http://dongyanfc.4forum.biz

  2. #2
    Tham gia ngày
    Jan 2010
    Địa chỉ
    Lynnwood, WA
    Bài gởi
    63

    Smile [Philippine]....DongYan ( Dingdong Dantes & Marian Rivera )

    Đây là 1 số hình ảnh của anh iu và chị iu :






    anh iu



    PERSONAL:
    Tên : Dingdong Dantes
    Tên thật : Jose Sixto Gonzales Dantes III
    Nickname : Raphael Dantes, Dong, Dingdong
    Birthday : 02/08/1980
    Nghề nghiệp : Diễn viên, người mẫu, đạo diễn
    Nơi sinh : Quezon City, Philippine
    Gia đình : Bố mẹ, ba anh chị em
    Chiều cao : 180cm
    Chòm sao : Leo
    Eye color : Brown - Dark
    Hair color : Brown - Light
    Tôn giáo : Công giáo La Mã
    University: San Beda College and Ateneo de Manila University
    Showbiz Anniversary: January 1, 1998
    FAVORITES:
    1. He likes playing basketball and Play Station.
    2. His favorite expression is "Whooooo!"
    3. He's a secret goth behind the cam!
    4. He's a toy collector.
    5. He loves super heroes

    chị iu


    Tên: Marian Rivera Gracia
    Nickname: Yan-yan
    Birthday: 12/08/1984
    Nơi sinh: Madrid, Spain
    Chiều cao : 163 cm
    Chòm sao : Leo
    Tôn giáo : Công giáo La mã
    Trường phổ thông trung học từng học : Saint Francis of Assisi College System
    Trường Đại học đã học và tốt nghiệp : BS Tâm lý học, Đại học De La Salle-Dasmariñas
    Gia nhập vào làng giải trí : 2005
    Là 1 người mẫu, diễn viên, ca sĩ tài năng của đất nước Philipines.
    Bắt đầu gia nhập vào làng giải trí với mẫu quảng cáo kem dưỡng da.
    *Một vài thông tin thêm:
    1/ Bộ phim hài cô yêu thích là Harold and Kumar Go to White Castle!
    2/ Cô đặt tên cho 2 chiếc xe hơi của mình là “Cariño” và “Amigo.”
    3/ Marian đã từng có 1 con thú cưng Shi Tzu, nhưng đã cho nó vì cô dị ứng với lông chó.
    4/ Cô đã từng thắng trong 1 cuộc thi khiêu vũ ổ trường trung học.
    5/ Marian rất thích chocolate.

    ( Nhữg thông tin trên được cập nhật từ : redapple2508 , [pupy] )
    thay đổi nội dung bởi: Lùn.Doll, 23-01-2010 lúc 09:17 PM
    [COLOR="Blue"][B]LeeTeuk[/B]:"Tan rã là từ luôn đi cạnh gây áp lực lớn cho các nhóm thần tượng. Vì cuộc sống không có gì là vĩnh cửu...nhưng cái tên [B]Super Junior[/B] là thứ tôi muốn giữ mãi mãi về sau."[/COLOR]

  3. #3
    Tham gia ngày
    Jan 2010
    Địa chỉ
    Lynnwood, WA
    Bài gởi
    63

    Mặc Định

    Trích Nguyên văn bởi Kagome456 View Post
    Ko có j` mới cũg lập topic mới hả?
    Thôi ủng hộ anh chị iu phát...
    lập cái này gọn hơn ... chứ mõi lần mún xem lại fải vào Dingdong riêg , Marian riêg
    [COLOR="Blue"][B]LeeTeuk[/B]:"Tan rã là từ luôn đi cạnh gây áp lực lớn cho các nhóm thần tượng. Vì cuộc sống không có gì là vĩnh cửu...nhưng cái tên [B]Super Junior[/B] là thứ tôi muốn giữ mãi mãi về sau."[/COLOR]

  4. #4
    Tham gia ngày
    Dec 2009
    Địa chỉ
    Ở nhà tôi (?)
    Bài gởi
    109
    Blog Entries
    4

    Mặc Định

    Không bik đây là diễn phim hay ca sĩ nào nhưng nhìn họ kute thiệt ,đẹp đôi ,đẹp đôi...
    Haizz~~~.mệt mỏi đến đâu thì vẫn cứ phải cố gắng ko ngừng.
    Đừng có ai thấy thử thách mà chạy mất dep nhá,ko người ta cười cho đấy
    ------♥By Kirinaly♥-----

  5. #5

    Mặc Định

    Đây là những hình ảnh chụp trong Endless love:











  6. #6

    Mặc Định

    1 số pics snhat sis:




    (nguoi này là đồng đạo diễn film Maimar và Dyesebel-chị iu và anh iu có vẻ rất thân với người này)





    2 người thật là tình củm wa' đi




    thay đổi nội dung bởi: lilohi_phiphi, 24-01-2010 lúc 09:33 AM

  7. #7
    Tham gia ngày
    Jan 2010
    Địa chỉ
    Lynnwood, WA
    Bài gởi
    63

    Mặc Định

    Trích Nguyên văn bởi Kirinnaly View Post
    Không bik đây là diễn phim hay ca sĩ nào nhưng nhìn họ kute thiệt ,đẹp đôi ,đẹp đôi...
    diễn viên , ca sĩ , người mẫu qảng cáo lun đó bạn
    [COLOR="Blue"][B]LeeTeuk[/B]:"Tan rã là từ luôn đi cạnh gây áp lực lớn cho các nhóm thần tượng. Vì cuộc sống không có gì là vĩnh cửu...nhưng cái tên [B]Super Junior[/B] là thứ tôi muốn giữ mãi mãi về sau."[/COLOR]

  8. #8

    Mặc Định

    xem phim Người ca 2 dv này đóng r`,thấy hay phết,mà 2 người này là 1 đôi ak?


    Không viết bài 1 dòng nhé !

    HD
    thay đổi nội dung bởi: huongduong1412, 22-11-2010 lúc 06:32 PM

  9. #9

    Mặc Định

    các bạn ơi cho mình hỏi theo mình dk bík thì anh iu và chị iu đang quen nhau ngoài đời thật nhưng bây giờ còn wen ko hả các bạn hay đã hết rồi

Thread Information

Users Browsing this Thread

There are currently 1 users browsing this thread. (0 members and 1 guests)

Đánh Dấu

Quyền Sử Dụng Ở Diễn Ðàn

  • Bạn không được quyền tạo chủ đề mới
  • Bạn không được quyền gửi bài trả lời
  • Bạn không được quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không được quyền chỉnh sửa bài viết
  •